AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| โรซาริโอ เซ็นทรัล | เสมอ | ราซิ่ง คลับ | โรซาริโอ เซ็นทรัล | เสมอ | ราซิ่ง คลับ | |
| 25.54% | 36.68% | 37.77% | 74.46% | 63.32% | 62.23% | |
| 72.52% | 62.85% | 64.62% | 72.52% | 62.85% | 64.62% | |
| 35.67% | 31.87% | 32.46% | 71.35% | 63.74% | 64.91% | |
| 62.79% | 67.44% | 69.77% | 74.42% | 65.12% | 60.47% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.95 0.97 |
0/0.5 0/0.5 |
0.95 0.95 |
2.19 2.29 |
2.96 2.96 |
3.26 3.25 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
0/0.5 0/0.5 |
0.88 0.88 |
2.11 2.11 |
3.03 3.03 |
3.12 3.12 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
1.02 0.92 |
0/0.5 0/0.5 |
0.80 0.95 |
2.33 2.23 |
3.15 2.94 |
3.00 3.45 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.45 2.25 |
3.10 3.10 |
3.00 3.30 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.90 0.88 |
0/0.5 0/0.5 |
0.90 0.93 |
2.20 2.25 |
3.00 3.00 |
3.40 3.70 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.95 0.95 |
0/0.5 0/0.5 |
0.94 0.94 |
2.23 2.27 |
3.00 3.00 |
3.50 3.50 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
1.03 0.90 |
0/0.5 0/0.5 |
0.83 0.95 |
2.38 2.20 |
3.00 3.10 |
3.20 3.50 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
1.05 0.96 |
0/0.5 0/0.5 |
0.83 0.96 |
2.23 2.29 |
2.95 3.05 |
3.00 3.15 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
1.05 0.96 |
0/0.5 0/0.5 |
0.83 0.96 |
2.32 2.29 |
3.05 3.05 |
3.10 3.15 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.87 0.89 |
0/0.5 |
0.87 0.90 |
2.60 2.25 |
3.15 3.00 |
2.60 3.50 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.60 1.20 |
0.50 |
1.20 0.60 |
2.60 2.30 |
3.15 2.85 |
2.65 3.45 |
| [ARG D1-7] โรซาริโอ เซ็นทรัล | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 16 | 8 | 4 | 4 | 20 | 16 | 28 | 7 | 50.0% |
| ทีมเหย้า | 8 | 4 | 2 | 2 | 10 | 7 | 14 | 11 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 8 | 4 | 2 | 2 | 10 | 9 | 14 | 5 | 50.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 6 | 6 | 4 | 9 | 8 | 24 | 6 | 37.5% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 3 | 2 | 4 | 3 | 12 | 12 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 8 | 37.5% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 4 | 11 | 50.0% | |
| [ARG D1-16] ราซิ่ง คลับ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 16 | 5 | 6 | 5 | 17 | 15 | 21 | 16 | 31.3% |
| ทีมเหย้า | 7 | 2 | 3 | 2 | 7 | 7 | 9 | 24 | 28.6% |
| ทีมเยือน | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 8 | 12 | 9 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 5 | 6 | 5 | 8 | 6 | 21 | 11 | 31.3% |
| ทีมเหย้า | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 3 | 9 | 20 | 28.6% |
| ทีมเยือน | 9 | 3 | 3 | 3 | 4 | 3 | 12 | 7 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% | |